ĐẶT CƯỢC 188BET CƯỢC 188BET

Lịch thi đấu bóng đá Anh - Pháp - Đức - Ý hôm nay và ngày mai

Tháng 05/2022

20

Thứ sáu

21

Thứ bảy

22

Chủ nhật

23

Thứ hai

24

Thứ ba

25

Thứ tư

26

Thứ năm

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

14:00

Addis Ababa Ketema
Addis Ababa Ketema
Jimma Kenema
Jimma Kenema
Premier League - Ethiopia

14:00

Jhapa Football Club
Jhapa Football Club
Manohara United Club
Manohara United Club
Martyr's Memorial 'C' Division League

15:30

Centenary Stormers II
Centenary Stormers II
Western Spirit Res.
Western Spirit Res.
Brisbane Reserves Premier League - Australia

16:00

Mongoliin Temuulel
Mongoliin Temuulel
Arvis
Arvis
MFF U-19 Futsal League

16:00

Akademiya Konoplev U20
Akademiya Konoplev U20
Khimki U20
Khimki U20
Youth League - Russia

16:00

Manly United
Manly United
Sydney Olympic
Sydney Olympic
New South Wales - Australia

16:00

APIA Leichhardt Tigers
APIA Leichhardt Tigers
Mt Druitt Town
Mt Druitt Town
New South Wales - Australia

16:30

Melbourne Knights
Melbourne Knights
Dandenong City
Dandenong City
Npl Victoria - Australia

17:00

Green Gully
Green Gully
Oakleigh Cannons
Oakleigh Cannons
Npl Victoria - Australia

17:00

Nizhny Novgorod U19
Nizhny Novgorod U19
Krasnodar U19
Krasnodar U19
Youth League - Russia

17:00

Ufa U19
Ufa U19
Arsenal Tula U19
Arsenal Tula U19
Youth League - Russia

17:15

Samaj Kalyan Khelkud Kendra
Samaj Kalyan Khelkud Kendra
Oasis Club
Oasis Club
Martyr's Memorial 'C' Division League

17:30

Centenary Stormers
Centenary Stormers
Western Spirit
Western Spirit
Brisbane Premier League - Australia

17:30

Moreland Zebras
Moreland Zebras
Manningham United Blues
Manningham United Blues
Victoria Premier League 2 - Australia

18:00

FC Bavarians
FC Bavarians
Khukh Arslanguud
Khukh Arslanguud
Mongolian 2nd League

18:00

Coastal Union
Coastal Union
Dodoma Jiji
Dodoma Jiji
Ligi kuu Bara - Tanzania

18:00

Metallurg Vidnoye
Metallurg Vidnoye
Zenit Penza
Zenit Penza
FNL 2 - Group 3 - Russia

18:45

Tanjong Pagar
Tanjong Pagar
Balestier Khalsa
Balestier Khalsa
S. League - Singapore

19:00

Curtin University W
Curtin University W
Fremantle City W
Fremantle City W
Western Australia NPL Women - Australia

20:00

Awassa Kenema
Awassa Kenema
Ethiopia Bunna
Ethiopia Bunna
Premier League - Ethiopia

20:00

PBDKT T-Team
PBDKT T-Team
Johor Darul Ta'zim II
Johor Darul Ta'zim II
Premier League - Malaysia

20:00

Kelantan United
Kelantan United
Kuching FA
Kuching FA
Premier League - Malaysia

20:45

Yantra 1919
Yantra 1919
Ludogorets II
Ludogorets II
Vtora Liga - Bulgaria

21:00

Tuzlaspor
Tuzlaspor
Samsunspor
Samsunspor
1. Lig - Turkey

21:00

MCB Oued Sly
MCB Oued Sly
JSM Tiaret
JSM Tiaret
Ligue 2 - Algeria

21:00

Boluspor
Boluspor
Altınordu
Altınordu
1. Lig - Turkey

21:00

Palmeiras U20
Palmeiras U20
Joseense U20
Joseense U20
Paulista U20 - Brazil

22:00

Slovan Bratislava II
Slovan Bratislava II
Podbrezová
Podbrezová
2. Liga - Slovakia

22:00

Futura Humenne
Futura Humenne
Skalica
Skalica
2. Liga - Slovakia

22:00

Rohožník
Rohožník
Banska Bystrica
Banska Bystrica
2. Liga - Slovakia

22:00

Petržalka akadémia
Petržalka akadémia
Námestovo
Námestovo
2. Liga - Slovakia

22:00

Slavoj Trebišov
Slavoj Trebišov
Komárno
Komárno
2. Liga - Slovakia

22:00

CSKA Moscow U19
CSKA Moscow U19
Rostov U19
Rostov U19
Youth League - Russia

22:00

Dinamo Moskva U19
Dinamo Moskva U19
Lokomotiv Moskva U19
Lokomotiv Moskva U19
Youth League - Russia

22:00

Spartak Moskva U19
Spartak Moskva U19
Chertanovo U20
Chertanovo U20
Youth League - Russia

22:00

Rubin Kazan U19
Rubin Kazan U19
Sochi U19
Sochi U19
Youth League - Russia

22:00

Krylya Sovetov U19
Krylya Sovetov U19
Zenit U19
Zenit U19
Youth League - Russia

22:00

Strogino U20
Strogino U20
Akhmat Grozny U19
Akhmat Grozny U19
Youth League - Russia

22:30

Naft Al-Wasat
Naft Al-Wasat
Naft Al-Janoob
Naft Al-Janoob
Iraqi League - Iraq

22:30

Mladost Lučani
Mladost Lučani
Spartak Subotica
Spartak Subotica
Super Liga - Serbia

22:30

Radnički Kragujevac
Radnički Kragujevac
Metalac GM
Metalac GM
Super Liga - Serbia

22:30

Proleter Novi Sad
Proleter Novi Sad
Novi Pazar
Novi Pazar
Super Liga - Serbia

22:30

Petro de Luanda
Petro de Luanda
Sporting de Benguela
Sporting de Benguela
Girabola - Angola

23:00

Omonia Nicosia
Omonia Nicosia
Olympiakos
Olympiakos
1. Division - Cyprus

23:00

Eskilstuna United
Eskilstuna United
Rosengard W
Rosengard W
Allsvenskan Women - Sweden

23:00

US Biskra
US Biskra
Paradou AC
Paradou AC
Ligue 1 - Algeria

23:00

Jiskra Domažlice
Jiskra Domažlice
Karlovy Vary
Karlovy Vary
3. Liga CFL - Czech Republic

23:00

Istra 1961
Istra 1961
Slaven Koprivnica
Slaven Koprivnica
1. HNL - Croatia

00:00

Antalyaspor
Antalyaspor
Galatasaray
Galatasaray
Super Lig - Turkey

00:00

Gazişehir Gaziantep
Gazişehir Gaziantep
Rizespor
Rizespor
Super Lig - Turkey

00:00

Nürnberg II
Nürnberg II
Bayern München II
Bayern München II
Regionalliga: Bayern - Germany

00:00

İstanbulspor
İstanbulspor
Bandırmaspor
Bandırmaspor
1. Lig - Turkey

00:00

Balıkesirspor
Balıkesirspor
Eyüpspor
Eyüpspor
1. Lig - Turkey

00:00

Denizlispor
Denizlispor
BB Erzurumspor
BB Erzurumspor
1. Lig - Turkey

00:00

USM Alger
USM Alger
CS Constantine
CS Constantine
Ligue 1 - Algeria

00:00

Stockholm Internazionale
Stockholm Internazionale
Gefle
Gefle
Ettan: North - Sweden

00:00

Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
CSKA 1948 Sofia
CSKA 1948 Sofia
Parva Liga - Bulgaria

00:30

Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
SSC Farul
SSC Farul
Liga 1 - Romania

00:30

TSV St. Johann
TSV St. Johann
Austria Salzburg
Austria Salzburg
Regionalliga: West - Austria

00:30

TWL Elektra
TWL Elektra
Wiener Neustadt
Wiener Neustadt
Regionalliga: Ost - Austria

01:00

Resende U20
Resende U20
Madureira U20
Madureira U20
Carioca U20 - Brazil

01:00

Botafogo U20
Botafogo U20
Audax Rio U20
Audax Rio U20
Carioca U20 - Brazil

01:00

São Bento U20
São Bento U20
Ituano U20
Ituano U20
Paulista U20 - Brazil

01:05

Lokomotiva Zagreb
Lokomotiva Zagreb
Šibenik
Šibenik
1. HNL - Croatia

02:00

Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
Levante
Levante
La Liga - Spain

02:00

Real Madrid
Real Madrid
Real Betis
Real Betis
La Liga - Spain

02:00

Fernando de la Mora
Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
Sportivo San Lorenzo
Division Intermedia - Paraguay

02:30

Youssoufia Berrechid
Youssoufia Berrechid
FAR Rabat
FAR Rabat
Botola Pro - Morocco

04:00

Dalton Red Wolves
Dalton Red Wolves
Asheville City
Asheville City
USL League Two - USA

04:15

Zamora Fútbol Club
Zamora Fútbol Club
Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
Primera Division - Venezuela

04:30

Tacuary
Tacuary
Sportivo Ameliano
Sportivo Ameliano
Division 1 - Paraguay

05:00

Cotonsport
Cotonsport
Renaissance
Renaissance
Elite One - Cameroon

05:00

Dragon de Yaounde
Dragon de Yaounde
Yafoot
Yafoot
Elite One - Cameroon

05:00

Eding Sport
Eding Sport
UMS de Loum
UMS de Loum
Elite One - Cameroon

05:00

Fortuna Mfou
Fortuna Mfou
APEJES Academy
APEJES Academy
Elite One - Cameroon

05:00

Feutcheu
Feutcheu
Fauve Azur Elite
Fauve Azur Elite
Elite One - Cameroon

05:00

Young Sport Academy
Young Sport Academy
Racing
Racing
Elite One - Cameroon

05:00

Defensor Sporting
Defensor Sporting
Deportivo Maldonado
Deportivo Maldonado
Primera Division - Uruguay

05:00

Stade de Bertoua
Stade de Bertoua
Rangers
Rangers
Elite Two - Cameroon

05:00

Unisport Bafang
Unisport Bafang
Dynamo de Douala
Dynamo de Douala
Elite Two - Cameroon

06:00

Pathfinder
Pathfinder
Boston City
Boston City
USL League Two - USA

06:00

Coquimbo Unido
Coquimbo Unido
Unión Española
Unión Española
Primera Division - Chile

06:00

Erie Commodores
Erie Commodores
Buffalo
Buffalo
NPSL - USA

06:00

Pittsburgh Hotspurs
Pittsburgh Hotspurs
Akron City
Akron City
NPSL - USA

06:00

Pennsylvania Classics
Pennsylvania Classics
Hershey
Hershey
NPSL - USA

06:00

Cleveland Force
Cleveland Force
Kings Hammer
Kings Hammer
USL League Two - USA

06:00

Midwest United
Midwest United
Kalamazoo FC
Kalamazoo FC
USL League Two - USA

06:00

Alexandria Reds
Alexandria Reds
Grove Soccer United
Grove Soccer United
NPSL - USA

06:30

Muskegon Risers
Muskegon Risers
Milwaukee Torrent
Milwaukee Torrent
NPSL - USA

06:30

Boston
Boston
Western Mass Pioneers
Western Mass Pioneers
USL League Two - USA

06:45

12 de Octubre
12 de Octubre
Guaireña
Guaireña
Division 1 - Paraguay

07:00

Enerhiya Nova Kakhovka
Enerhiya Nova Kakhovka
Trostianets
Trostianets
Second League: Group B - Ukraine

07:00

Epitsentr Dunayivtsi
Epitsentr Dunayivtsi
Karpaty Halych
Karpaty Halych
Second League: Group A - Ukraine

07:00

LNZ Cherkasy
LNZ Cherkasy
MSK Dnipro Cherkasy
MSK Dnipro Cherkasy
Second League: Group A - Ukraine

07:00

Nyva Ternopil'
Nyva Ternopil'
Avanhard
Avanhard
Persha Liga - Ukraine

07:00

Hirnyk-Sport
Hirnyk-Sport
VPK-Ahro Shevchenkivka
VPK-Ahro Shevchenkivka
Persha Liga - Ukraine

07:00

Neftohimik
Neftohimik
Septemvri Sofia
Septemvri Sofia
Vtora Liga - Bulgaria

07:00

Ahrobiznes Volochysk
Ahrobiznes Volochysk
Obolon'-Brovar
Obolon'-Brovar
Persha Liga - Ukraine

07:00

Podillya Khmelnytskyi
Podillya Khmelnytskyi
Metal Kharkiv
Metal Kharkiv
Persha Liga - Ukraine

07:00

Alians Lypova Dolyna
Alians Lypova Dolyna
Prykarpattia
Prykarpattia
Persha Liga - Ukraine

07:00

Peoria
Peoria
Minneapolis City
Minneapolis City
USL League Two - USA

07:00

Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
Shakhtar Donetsk
Shakhtar Donetsk
Premier League - Ukraine

07:00

Metalist 1925 Kharkiv
Metalist 1925 Kharkiv
Veres
Veres
Premier League - Ukraine

07:00

FK Minyor Pernik
FK Minyor Pernik
Levski Lom
Levski Lom
Vtora Liga - Bulgaria

07:00

SK Poltava
SK Poltava
Viktoriya Mykolaivka
Viktoriya Mykolaivka
Second League: Group B - Ukraine

07:30

César Vallejo
César Vallejo
Academia Cantolao
Academia Cantolao
Primera Division - Peru

08:00

Golden State Warriors
Golden State Warriors
Dallas Mavericks
Dallas Mavericks
NBA - USA

09:00

Tucson
Tucson
Richmond Kickers
Richmond Kickers
USL League One - USA

09:00

San Francisco City
San Francisco City
Central Valley Fuego II
Central Valley Fuego II
USL League Two - USA

09:15

Eastern Lions U21
Eastern Lions U21
Dandenong Thunder U21
Dandenong Thunder U21
Victoria NPL Youth League - Australia

09:30

St. Albans Saints U21
St. Albans Saints U21
Port Melbourne U21
Port Melbourne U21
Victoria NPL Youth League - Australia

10:15

Campbelltown City Res.
Campbelltown City Res.
Cumberland United Res.
Cumberland United Res.
South Australia Reserves Premier League - Australia

10:30

Tuuliin Tom Tulnuud
Tuuliin Tom Tulnuud
WARD
WARD
Mongolian 2nd League

10:45

Swoyambhu Club
Swoyambhu Club
Pulchowk Sports Club
Pulchowk Sports Club
Martyr's Memorial 'C' Division League

11:00

Fukushima United
Fukushima United
North Asia University
North Asia University
Emperor Cup - Japan

11:00

Honda Lock
Honda Lock
Marrygold Kumamoto
Marrygold Kumamoto
Emperor Cup - Japan

11:00

Sony Sendai
Sony Sendai
Tokyo Internationl University
Tokyo Internationl University
Emperor Cup - Japan

11:00

Angeviolet Hiroshima W
Angeviolet Hiroshima W
Nittaidai W
Nittaidai W
Nadeshiko League 1 - Japan

11:00

Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
J-League - Japan

11:00

South Hobart
South Hobart
Olympia Warriors
Olympia Warriors
Npl Tasmania - Australia

11:00

Adamstown Rosebuds
Adamstown Rosebuds
Lambton Jaffas
Lambton Jaffas
Northern Nsw - Australia

11:00

Sapporo University
Sapporo University
Yamanashi Gakuin
Yamanashi Gakuin
Emperor Cup - Japan

11:00

Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
JEF United
JEF United
J2-League - Japan

11:00

Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
Hokuriku University
Hokuriku University
Emperor Cup - Japan

11:00

Gifu
Gifu
Chukyo University
Chukyo University
Emperor Cup - Japan

11:00

Arterivo Wakayama
Arterivo Wakayama
Kansai University
Kansai University
Emperor Cup - Japan

11:30

Devonport City
Devonport City
Kingborough Lions
Kingborough Lions
Npl Tasmania - Australia

11:30

Clarence Zebras
Clarence Zebras
Launceston City
Launceston City
Npl Tasmania - Australia

11:30

Riverside Olympic
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
Glenorchy Knights
Npl Tasmania - Australia

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ TẠI XÔI VÒ TV

Hiện nay, bóng đá đã trở thành môn thể thao hấp dẫn và luôn thu hút một sự quan tâm rất lớn từ phía những người hâm mộ. Hàng năm đều có rất nhiều giải đấu diễn ra. Do đó, chúng ta sẽ cần nắm rõ thông tin về lịch thi đấu bóng đá hôm nay để sắp xếp thời gian và không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào mình quan tâm.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận đấu đều được Xoivo TV cập nhật chi tiết, nhanh chóng, chính xác. Đồng thời, các thông tin cũng được sắp xếp một cách khoa học để độc giả có thể dễ dàng theo dõi.

Chuyên mục Lịch thi đấu Xôi Vò TV được sắp xếp một cách khoa học theo trình tự thời gian (tháng, ngày, thứ) và bên dưới chính là thời gian diễn ra các trận đấu. Đặc biệt, quý độc giả có thể theo dõi thông tin về thời gian, lịch bóng đá, ngày giờ của hầu hết tất cả các trận đấu sắp diễn ra.

Để có thể theo dõi những trận đấu sắp diễn ra, các bạn có thể vào chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá rồi click vào chữ “Trực tiếp” là đã có thể theo dõi. Hệ thống link trực tiếp bóng đá tại XoivoTV luôn đảm bảo được chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất. Đặc biệt, vừa theo dõi bóng đá vừa có thể tham gia bình luận về trận đấu và cổ vũ cho đội bóng mình yêu thích.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới

Tại chuyên mục lịch thi đấu, đội cũng XoivoTV luôn cập nhật đầy đủ, nhanh chóng và chính xác nhất hệ thống link sopcast bóng đá trực tuyến.

Xôi Vò TV liên tục cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai của những giải đấu nổi bật nhất như: Ngoại Hạng Anh, Serie A,  La Liga, League 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

Chuyên trang trực tiếp bóng đá được xây dựng nhằm mục đích sưu tầm tất cả link xem bóng đá trực tiếp, lịch thi đấu, lịch tường thuật các trận đấu trực tiếp trên các kênh truyền hình, soi kèo bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu, trận đấu HOT trong nước và quốc tế, lịch phát sóng các trận đấu trên các kênh K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, HN1, HN2, HTV7, HTV9… một cách nhanh chóng nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại XoivoTV luôn được cập nhật đầy đủ, chi tiết, chính xác về thời gian diễn ra, thông tin của 2 đội bóng để độc giả có thể dễ dàng theo dõi và thưởng thức các trận đấu theo cách riêng của mình.

xoivo.info được xây dựng và sắp xếp một cách khoa học, độc giả có thể nắm rõ thời gian từng giờ, từng ngày trong vòng 1 tuần hoặc các bạn cũng có thể bấm vào lịch thi đấu của các giải bóng để tìm hiểu về thời gian diễn ra các trận đấu của giải đó cũng như tin tức bóng đá HOT nhất trong tuần mà độc giả quan tâm. Với thông tin về lịch thi đấu bóng đá trực tiếp mà chúng tôi cung cấp, chắc chắn rằng các bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận đấu mình quan tâm.

Bên cạnh đó, Xôi Vò còn phát triển tính năng xem lại nên các bạn có thể theo dõi lại những trận đấu mình đã bỏ lỡ thông qua hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.
Đồng hành cùng
Xôi Vò TV, chúng tôi sẽ giúp cho các bạn dễ dàng hòa mình vào thế giới bóng đá sôi động, thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc các bạn sẽ có những giây phút thư giãn nhất cùng với các trận cầu đầy kịch tính sau những giờ làm việc căng thẳng.